w€ 䮀 ƒ®i€||d§ .... ƒø®€/€®
chào mừng đến forum lớp 7a2....
have good time....
**** CUỘC THI TÌM HIỂU NGÀY 20/11 : http://7a2friends.forumotion.com/forum-f1/topic-t48.htm#65
MONG THAM GIA :X
*chú ý : nếu đã đủ 10 bài viết thì Pm nick zZluncyZz để tớ set cho làm job nhé
chào mừng đến forum lớp 7a2....
have good time....
**** CUỘC THI TÌM HIỂU NGÀY 20/11 : http://7a2friends.forumotion.com/forum-f1/topic-t48.htm#65
MONG THAM GIA :X
*chú ý : nếu đã đủ 10 bài viết thì Pm nick zZluncyZz để tớ set cho làm job nhé
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Kết quả của cuộc bầu cử chi đội

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Luncy - Huệ Anh ♥
Admin
Admin
Luncy - Huệ Anh ♥

Buffalo
TIỀN : 2147494311
Rep : 3

Kết quả của cuộc bầu cử chi đội Empty
Bài gửiTiêu đề: Kết quả của cuộc bầu cử chi đội   Kết quả của cuộc bầu cử chi đội EmptySat Sep 26, 2009 2:57 pm

Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 117 sau 1 ngày làm việc "vất vả" chúng ta đã bầu được ban chi đội của lớp mặc dù chưa xong ^^
đây là danh các các bạn trúng ... Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 90
1 ) Bạn Sói con Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 90 nguyễn trung kiên Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 90 đề nghị sẻ thịt thằng sói con này ngay lập tức Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 90
2 ) Bạn MNgọc Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 72 bạn này từ bạn rất vui vẻ và ngoan ngoãn đã trở thành 1 bạn nói rất là " ngoan ngõan , dễ thương, hiền lành Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 86 nói thật là rất sock khi bạn MN nói *đé* , đ*t, .... * tóm lại là k muốn nói ra Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 82
3) Bạn này là bạn phú quý ... Rất béo và tròn Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 82 tóm lại rất là men lỳ trong ngoặc kép Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 60
4) Bạn tiếp là bạn bíchN .. tình hình bạn này là bạn gái cao nhất lớp, cao hơn mình 1 cái đầu Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 48
5) Bạn cuối là VD .. Cố tỏ ra men lỳ nhưng không được vì tính cách thất thường mưa gió bão bùng ẻo lả như con gái của bạn í Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 48 chữ bạn thì nư gà bới nhưng Luncy biết là bạn đang cố gắng nhiều Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 48

_____

Vài dòng tâm sự của tớ

Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 79 chết đi sói con Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 79 chết đi ~~ Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 79 tình hình là tớ rất là bức xúc vì tớ k trúng ... Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 79 sau 1 năm vất vả tìm hiểu tớ đã biết công việc này thật là khó và cũg chả muốn làm nữa ( mà chính xác tớ muốn nhưng vì tớ thua Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 74 thế nên nói thế ) nhường lại tẹo

Kết quả của cuộc bầu cử chi đội 79 đồ sói con ~

Hết !
https://7a2friends.forumvi.com
Pain

Pain

TIỀN : 11679
Rep : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết quả của cuộc bầu cử chi đội   Kết quả của cuộc bầu cử chi đội EmptySat Sep 26, 2009 3:14 pm

sé được cứ sé :-<. Forum ế Sad
karjn

karjn

TIỀN : 11445
Rep : 2

Bài gửiTiêu đề: thank   Kết quả của cuộc bầu cử chi đội EmptySat Oct 17, 2009 7:48 pm

thank you very much
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết quả của cuộc bầu cử chi đội   Kết quả của cuộc bầu cử chi đội Empty

Kết quả của cuộc bầu cử chi đội
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» PHÁT ĐỘNG CUỘC THI TÌM HIỂU VỀ NGÀY 20/11